Slab simintin runout abin nadi tebur gearbox wanda aka gyara injin

Short Bayani:

An tsara wannan kuma an kera shi don sanya abin hawa na tebur mai juzu'i wanda zai maye gurbin DEMAG gearbox. Mun sake tsara wannan gearbox tare da rayuwar sabis na awanni 100,000 a ayyukan cikawa don aikin M4 Run-Out Table. Yana da ƙarfin ƙarfin 30% mafi girma da ɗaukar rayuwa fiye da wanzuwar motar da aka gyara. Don fahimtar rayuwa mai tsawo, hatimin a cikin shigarwar da fitarwa shaft zai zama kowannensu ya ƙunshi flinger na mai da man shafawa mai ƙwanƙwanon biton, yana gudana akan goge Tungsten Carbid ...


Bayanin Samfura

Alamar samfur

An tsara wannan kuma an kera shi don sanya abin hawa na tebur mai juzu'i wanda zai maye gurbin DEMAG gearbox.

Mun sake tsara wannan gearbox tare da rayuwar sabis na awanni 100,000 a ayyukan cikawa don aikin M4 Run-Out Table. Yana da ƙarfin ƙarfin 30% mafi girma da ɗaukar rayuwa fiye da wanzuwar motar da aka gyara.

Don fahimtar tsawon rai, hatimin a cikin shigarwar da fitarwa shaft like kowanne zai kunshi flinger mai da man shafawa na biton viton, yana gudana akan hannun Tungsten Carbide mai gogewa, tare da raba labyrinth a waje na hatimin, Ya dace 1/4 ”Dole ne a hada da tashoshin man shafawa na BSP cewa ga kowane hatimi, yana da sauƙin isa a kan gearbox ɗin da aka sanya, lokacin da aka haɗa shi da masu shafa mai na PERMA na atomatik.

Dukkan giya ana yin ta ne ta hanyar gishiri mai ƙarancin ƙarfe tare da caburizing, ƙwanƙwasawa zuwa taurin HRC58-62, da ƙasa zuwa daidaiton DIN6.

Beauke da ƙira tare da ƙira na musamman don yin iyo don gaba da farawa, juyawa ɗan gajeren lokacin damuwa.

 

Don raguwa a cikin gearbox, kowane akwatin gearbox da muke samarwa yana bin takardu don yardar abokin ciniki kafin masana'anta:

a) Hoto na farko (2D / 3D) na gearbox.
b) L10 aringaukar da rai ga kowane ɗayan da aka zaɓa.
c) Lnmh aringaukaka rayuwa ga kowane ɗayan da aka zaɓa (zai fi dacewa).
d) Giyar bayanai da kimantawa ga kowane kaya.
e) Tsarin Dubawa da Tsarin Gwaji (ITP).

Gabaɗaya tare da ISO12944 da ISO 9223, za a kiyaye casar Gearbox kamar haka,

• Fuskokin waje (ban da na injunan da aka ƙera da inji) don a share su kuma a rufe su
zanen epoxy zuwa DFT na akalla 300 300m.
• machinan injunan waje da za a kera su don a rufe su da rigakafin tsatsa mai dacewa.
• Yankunan saman gear da bututun suna da cikakkiyar kariya tare da fenti mai-mai.

 

Ciki har da:
• Mafon bututun mai na Magnetic;
• Mai shan iska ta gearbox.

 

Gearbox ɗin don zama mai hana ƙwanƙwasawa da kariya madaidaiciya daga lalacewa yayin safara.

 

Sauke cikin gearbox muna garantin shekaru 3.

 

Yana da matukar kyau ga karfe slab simintin runout rollers 'tuki.

KARYA B66
BAUER BG04 BG05 BG06 BG10 BG15 BG20 BG30 BG50 BG60 BG70 BG80 BG90 BG100BG
BAUER BF06 BF10 BF15 BF20 BF30 BF50 BF60 BF70 BF80 BF90BF
BAUER BK06 BK10 BK15 BK20 BK30 BK50 BK60 BK70 BK80 BK90BK
BAUER BS02 BS03 BS04 BS06 BS10 BS20 BS30 BS40BS

 

 


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa