&Aya & Tandem tafiyarwa

Short Bayani:

&Aya & Tandem yana Motsa Mataki Uku, ƙananan raƙuman hanzari, ƙananan kayan kwalliya Mai ƙwanƙwasawa da tandem suna da kyau don jirgi da injin takarda sake sakewa, godiya ga sauƙin shigar su cikin sauri da ƙarancin kulawa. Concepta'idar guda ɗaya tana motsa silinda mai bushewa guda tare da injin lantarki guda ɗaya wanda ke dauke da mai jan ragamar ɗauka ɗaya tare da hannu mai ƙarfi. Tirƙirar tandem ɗinmu tana tafiyar da silinda masu bushewa tare da lantarki mai ɗauke da lantarki mai ɗauke da maɓallin tandem mai ragewa. Ruwan ...


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Direbobi Guda & Tandem

Mataki uku, raƙuman shaft mai ƙarancin ƙarfi, naúrar haɗe-haɗe

Drivesaya daga cikin tuki da tandem suna da kyau don ginin da injin sake takarda, godiya ga sauƙin da sauri da sauri da ƙarancin kulawa.

Concepta'idar guda ɗaya tana motsa silinda mai bushewa guda tare da injin lantarki guda ɗaya wanda ke dauke da mai jan ragamar ɗauka ɗaya tare da hannu mai ƙarfi. Tirƙirar tandem ɗinmu tana tafiyar da silinda masu bushewa tare da lantarki mai ɗauke da lantarki mai ɗauke da maɓallin tandem mai ragewa. Kayan motar ya ƙunshi masu rage kayan aiki guda biyu, waɗanda suke haɗuwa ta hanyar tsaka-tsakin tsaka-tsakin ƙarfe da sandar karɓa. Tunda haɗin yana ba da izini don iyakantaccen motsi tsakanin sassan gear, ana haƙuri da wasu misalign ko runout na mujallu na silinda.

Bayanan fasaha

Girman Girma

2

Adadin Matakai

3

Ranarfin Wuta

Max ikon aiki 300 kW

Rarraba Rarrabawa

7 - 25

 

Karamin, m kuma mai daidaitaccen sassa

Za'a iya shigar da naúrar tandem a kwance, a tsaye ko kuma a sikeli. Unitungiyar tana da ƙarami amma ta dace kuma ta dace da yawancin tsarin rukuni da girma. Ma'anar ita ma hanya ce, don haka ana iya motsa manyan ƙungiyoyi ta amfani da raka'a da yawa a rukuni. Ana haɗa masu rage tuki zuwa tsarin man shafawa na tsakiya. Gudun mai da ake buƙata shine lita 8 / minti don kowane ɓangaren kaya, watau 16 l / min don tandem drive. Unitsananan rukunin man shafawa wanda ya ƙunshi tankin mai, famfuna, mai sanyaya da kayan aiki ana samun su azaman zaɓi. Ana iya tallafawa haɗin busassun tururi mai ɗumfa ta ko dai ta hanyar haɗin giya ko wani tsarin talla na daban. Haɗin haɗin farko tsakanin motar lantarki da naúrar tandem na iya zama shaftan duniya, ƙara haɗin giya ko haɗawar faifan karfe. Ana iya samar da haɗin kai na farko da mai tsaro don saduwa da kowace harka da buƙatun ta na musamman.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa